Future [Ý tưởng] Côn tay cho Fu X

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi ikid, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ghitalolem

ghitalolem Tập Lái

công tơ mét khá chuẩn đó . wave. dream chạy 85km/h thấy chậm chứ fux chạy 85km/h thấy nhanh lắm cơ. sợ teo bugi luôn.hix

2. dinhmu

dinhmu Tập Lái

không biết cái công tơ mét nào đúng, mà mình thấy FuX mình chở 2 khoảng 140kg mà chạy đc lên tới 90. Đi 1 mình chắc khá hơn. 90km/h trên FuX mà nước mắt nước mũi hòa cả vào nhau :((

3. Ga`Tre

Ga`Tre Bằng A4

fu x 125 mà max speed k hơn dc 85km ah chuẩn bị có gió lớn rồi lên hãng làm tờ đơn kiện nó sữa lại fu x 100cc đi.buổi trừa mà gió lạnh cả sống lưng8-|
    <br />
    <br />
    <br />
    max speed 85km gió lớn quá

#43 Ga`Tre, 24/1/11
    Sửa lần cuối: 24/1/11
  4. hung_max

hung_max Bằng A4

bác này nói đúng nè chiếc fu gt của e đi 2 chạy còn được 115 mà đã text ở đại lộ NVL tại có công an nên ko thể kéo được nữa còn xe bác kia xe mới sao mà chạy bèo dzay ko lẻ = chiếc wave rsx 100 đi 2 ng ở số 3 hả

5. ghitalolem

ghitalolem Tập Lái

xe mình test dc bao nhiêu thì báo cáo với anh em dzậy thui .

6. anhtaka

anhtaka Tập Lái

đúng là Future X chỉ chạy max từ 80- 90 km/h thui ! em test xe em đường đi Hải Phòng rồi , ko lên được , đi tốc độ thấp vào số cứng và kêu to , xe em mới mua được 1 tuần đã bị đâm vỡ yếm , mai phải đi nắn lại vành rồi hic !

7. Sekey

Sekey Bằng A2

Oh bik zòi, khổ lắm nói mãi. Chạy đc có 60km/h à chứ đừng nói 80 90km/h, dàn mủ run mún văng ra ngoài lun phải hok, số rất cứng, wa số kêu rất to và khó vô, vành căm vỏ ruột cái nào cũng cúi pắp còn thua hàng lô nữa, xe để rất khó nổ, thắng ko êm, phuộc nhún rất tệ, đèn điện rất yếu, xe chỉ chạy đc 35km/l, ốc ác thì tuôn, rớt ra ngoài gần hết lun, nồi thì tuột luốt, cam cò kiu um sùm, cổ xe thì mún gãy rời ra lun 8-|

Tui nói có còn thiếu gì thì bổ sung tui nói thêm cho nhaz
    :-S

funeo6405 thích nội dung này.
  8. ghitalolem

ghitalolem Tập Lái

xe cua mình tốc độ chỉ có vậy thì mình nói vậy thôi. hôm bữa gặp thằng bạn thân nó khen xe đẹp máy 125 chắc chạy trên 100 km/h, mình nói coi vậy chứ xe mình max tầm 85km/h thôi. nó cười quá trời , kêu ko lẽ con fux mới của mày mà thua con wave110 tàu của tao . ban mình nói xe nó max 100km/h.
    hôm bữa 2 đứa đi chơi , nó kêu " kéo " thử với xe nó , mình nghĩ thầm trong bụng muốn thử 1 tí xem sao. hai xe chạy song song và từ từ kéo, khi nhìn công tơ ở 75km/h thì liếc wa thấy xe bạn hơi đuối trong khi xe mình vẫn ok. mình nói to" ông cứ vặn hết ga đi " nhưng thấy xe nó lên chậm wa mình bực ấn hết ga xe lướt êm ru và max 85km/h bỏ xa thằng bạn tới mấy cây cột điện. dòm chiếu hậu thấy bỏ xa nó quá thấy kì kì. mình liền giảm ga và nói " tớ đuối oy"
    về nhà nghĩ lại thấy mình ngu. mình đi xe tốt hơn xe nó thì phải khiêm tốn vì ai cũng có ít nhìu ghen tị trong lòng, phải chi mình nhường nó win cho nó đỡ ghét mình.
    chính vì vậy mình dám chắc các bạn mà thấy xe nào chạy nhanh các bạn cũng ghét trong khi các bạn cũng ưa chạy nhanh và dĩ nhiên các bạn cũng bị ghét khi chạy nhanh
    xe của mình cũng có ít nhìu lỗi nhưng ko nặng như của bạn sekey

funeo6405 thích nội dung này.
  9. thamtubang

thamtubang Tập Lái

đù, FuX max 85km/h, chắc cho pác nào đấy test lên đến 85 cay mắt, run tay quá nên ko dám kéo =)) em chạy 2 thằng mà còn lên đc hơn 100km/h đg` công nghệ cao tphcm =)) thích test max speed thì fullface cho sướng

10. [minhtien]

[minhtien] Tập Lái

cái này mình nghĩ tào lao rùi, nếu xe mà như vầy thì để mà đi cũng tài, ko thì vác lên Honda làm ra lẽ chứ, khó tin quá, đến cái xe Tàu cũng ko ra thế này :))

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...