Future [Ý tưởng] Côn tay cho Fu X

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi ikid, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Sekey

Sekey Bằng A2

Bạn có cái đầu ko zị, ko thấy tui đang xóc mấy cái thằng mún gây sự kia đó hả

2. kelvin82291

kelvin82291 Bằng A2

hôm qua mới test lày, xa lộ Hà Lội đoạn từ ~ 4 thủ đức đến bình thái, Em quẹo trong trường Sư fạm kỹ thuật ra, lèo tèo sao hồi ra nhìn xuống đồng hồ 95km, mà đi 2 ng, lúc đấy nc mắt nc mũi chảy tè le. Bị vướng đèn đỏ nên ko lên nữa đc, cho nên mã speed xe em hôm nay chỉ mứoi là 95km. em đi Fu X

3. ghitalolem

ghitalolem Tập Lái

đoạn đó xổ dốc thì phải. hugo hay đứng đoạn đó nha bà con, hihih

4. thamtubang

thamtubang Tập Lái

pác nào tphcm muốn test xe, đg` đẹp, ko bao h có hugo thì em chỉ chỗ cho, nhưng đi 1, 2 ng` thôi nha, đừng kéo đoàn, ồn ào ng` ta đuổi á :D

5. TT_Key

TT_Key Bằng A1

bác chủi thớt kêu FU X đi chậm kêu như máy cày . Híc kêu thế nào bác em đi có thấy sao đâu khác mỗi cái em FU Neo . Đi trên 15k/h em toàn đi số 2 máy em ru còn trên 20km/h thì số 3 . Máy êm và ngọt

6. vkdnta

vkdnta Bằng A4

Fu Neo (X) thì máy êm ru bà rù :D, hôm qua đi Nguyễn Văn Linh, đang dừng đèn đỏ, chiếc Fu X kia vượt bên phải để quẹo phải mà em ko nghe tiếng xe luôn :D, chỉ nghe tiếng vù 1 cái, quay qua mới thấy :D

7. TT_Key

TT_Key Bằng A1

Lạnh lùng , nhẹ nhàng trên từng KM Future muôn năm
    Nhưng phải công nhận Fu mà nó đi tầm 50 km nó vượt mình chỉ nghe thấy vù một cái .

8. longpkl

longpkl Bằng A1

anh dung lam con tay du cho lam gioi den may thi di dc vai bua thi cung hu thoi

9. kiet111

kiet111 Tập Lái

bac sai roi

e chay fuX xam ne. chay dai lo dong tay, mang non bao hiem co mat kien can gio, chat len dc 90cay ah, so chet ko dam chay cao hon,^^

10. motogp_7598

motogp_7598 Bằng A4

Vui lòng quay về chủ đề chính đi a e...Tóm lại Fu x Fi lên côn tay dc hay k?dc thì làm ở đâu?giá?ưu và khuyết điểm..không dc thì kết thúc..chưa bàn tới đâu thì chém gió tùm lum..kết cuộc k biết j hết.
    Còn về tốc độ fu x bnhieu thì các bác lập topic ra mà tranh luận..đây là topic côn tay mà liên quan j..

kelvin82291funeo6405 thích nội dung này.
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...